Wellcome

2019 tháng 11

cả tháng nay đợt thì sáng học chiều tối về

2019-11-25 3 Bình luận

cả tháng nay, đợt thì sáng học chiều tối về. Bây giờ đi làm thì sáng làm tối mới về, dính khai trương nên bận tối mắt tối mũi... Bạn bè ib mãi mới rep lại đc, bạn bè ai buồn cũng k có time mà nc, hỏi
Lớp 12 nhóm 2 bình minh chuyển sang học 5h chiều mai nhé vì nhường lịch dạy lí lại cho lớp thầy Duy

2019-11-25 1 Bình luận

Lớp 12 nhóm 2 bình minh chuyển sang học 5h chiều mai nhé, vì nhường lịch dạy lí lại cho lớp thầy Duy. Các ban thông báo cho các bạn khác biết giup thầy, Yến Nguyễn , Mộng Thị Tươi Dương Gia Hào....,o
Thầy gửi Nguyen Hoang Truc Giang 2 ảnh nhìn là Giang hiểu thầy muốn nói gì rồi nhé

2019-11-25 2 Bình luận

Thầy gửi Nguyen Hoang Truc Giang 2 ảnh, nhìn là Giang hiểu thầy muốn nói gì rồi nhé! Trình độ giáo viên dạy ngoại ngữ thì đương nhiên tốt hơn mấy em nhỏ nhiều rồi!! Bài viết tương đối tốt, chỉ 2 lỗi
Chốt cuối ngày e còn nợ các mẹ 68 hũ

2019-11-25 2 Bình luận

Chốt cuối ngày e còn nợ các mẹ 68 hũ dầu óc chó nữa. E hứa đến thứ 4 e trả hết nhé. Các mẹ đừng hối e. Chờ dầu lắng lâu quá. HuhuChốt cuối ngày e còn nợ các mẹ 68 hũ dầu óc chó nữa. E hứa đến thứ 4 e
Điều mình học được từ Karl Lagerfeld là lối sống lành mạnh khỏe khoắn và làm việc dựa trên cảm hứng của bản thân chứ không nhờ tới bất kì ch

2019-11-25 0 Bình luận

Điều mình học được từ Karl Lagerfeld là lối sống lành mạnh, khỏe khoắn và làm việc dựa trên cảm hứng của bản thân chứ không nhờ tới bất kì chất kích thích nào. Mình luôn cho mọi người biết mình là dạn
Nhiều lúc chạy hàng quá cũng thấy oải lắm mà cứ vào nghe đồng bọn nó khoe thành quả thì thấy năng lượng lại kéo về 200 luôn

2019-11-25 0 Bình luận

Nhiều lúc chạy hàng quá cũng thấy oải lắm mà cứ vào nghe đồng bọn nó khoe thành quả thì thấy năng lượng lại kéo về 200% luôn Thực sự hạnh phúc khi đã đưa đồng đội đi đúng con đường kiếm tiền, thu nhập
Làm nhân cho Bánh Trung thu thập cẩm đây ạ

2019-11-25 0 Bình luận

Làm nhân cho Bánh Trung thu thập cẩm đây ạ ?Bánh tròn (150gr, 1 trứng) ? Truyền thống thập cẩm: 65k ? Truyền thống nhân ngọt: 55k ?Bánh tròn (200gr, 2 trứng) ? Truyền thống thập cẩm: 75k ? Truyền th
Tuổi trẻ là những mầm non tương lai của Đất Nước

2019-11-25 0 Bình luận

???Tuổi trẻ là những mầm non tương lai của Đất Nước. Chính khí của đất nước có vững mạnh hay không phải phụ thuộc vào những con người vừa có Đức vừa có Tài. Ngày càng có nhiều các bạn trẻ ở các nơi đ
LÝ SƠN hòn đảo ngọc luôn là địa điểm hấp dẫn các đôi uyên ương khi muốn ghi lại khoảnh khắc hạnh phúc trong đời mình

2019-11-25 0 Bình luận

LÝ SƠN hòn đảo ngọc luôn là địa điểm hấp dẫn các đôi uyên ương khi muốn ghi lại khoảnh khắc hạnh phúc trong đời mình. Như minh chứng cho tình yêu bất diệt của mình. PreWedding | ANH TAI & TUONG VY ⏩ N
Trân trọng mời các bạn Thanh niên Họ Dương Việt Nam cùng đăng ký thành viên để có tấm vé tham dự Trại hè 2019 tại TP Hồ Chí Minh nhé

2019-11-25 0 Bình luận

Trân trọng mời các bạn Thanh niên Họ Dương Việt Nam cùng đăng ký thành viên để có tấm vé tham dự Trại hè 2019 tại TP Hồ Chí Minh nhé! ? Thời gian đăng ký: Từ 10/4 đến 15/6/2019! ? Ban tổ chức hỗ trợ đ
MONG EM AN NGHỈ _Xin chia buồn tới gia đình Em mong gia đình sớm vượt qua nỗi đau quá lớn này

2019-11-25 0 Bình luận

MONG EM AN NGHỈ _Xin chia buồn tới gia đình Em,mong gia đình sớm vượt qua nỗi đau quá lớn này. Cầu mong em sớm được siêu thoát. Vĩnh biệt em người con xứ Huế _ Em nằm im giữa cơn gió tháng tư Nắng g
Ra tết chắc các chị em cũng bị lên cân như em đúng không

2019-11-25 0 Bình luận

??Ra tết chắc các chị em cũng bị lên cân như em đúng không? cơ mà quan trọng nó lại tăng mỡ vô vòng 2 mí bùn chứ ? ??Chính vì thế mà sau khi chọn dùng sản phẩm có hiệu quả nên mình chia sẻ ngay cho c
3 Bí kíp giúp bạn không bao giờ phải giảm béo

2019-11-25 0 Bình luận

3 Bí kíp giúp bạn không bao giờ phải giảm béo Mình là đứa 1 tuần có thể tăng 4-5kg, chứ không phải kiểu ăn mãi không béo nhé. Đây cũng là bí kíp khi mang bầu mình chỉ tăng 8kg mà Sunny sinh ra 3,2kg